....:::ƒяїєлδ≈ƒΩѓξ√ёѓ:::....
Chào mừng bạn đến với 4rum friendforever!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Chào mừng bạn đến với 4rum friendforever!

Bạn chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn.

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký ngay để được hưởng mọi quyền lợi của thành viên!

Chúc bạn một ngày tốt lành!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kênh thông tin của lớp B1, THPT số II Mộ Đức ^^!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chuyện thật 100% về nàng Tường Vi
THE FRIST KISS Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 11:33 am by Admin
Chơi game tý đã, tý post liền nà! Smile

Comments: 1
Điều tra
THE FRIST KISS Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 11:16 am by Admin
Những thành viên có nickname sau đây vô báo danh: "kimsabig" "chihai_92" "love_37111" "kutedragon" "hoacodai" "rockket_1993" Sau 7 ngày mà các bạn ko thực hiện, ban quản …

Comments: 4
Vận động cuộc thi "Nữ sinh thanh lịck"
THE FRIST KISS Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 8:01 pm by Admin
Vâng kính thưa quý vị No. Chuẩn bị mấy ngày tới, lớp ta sẽ cử đại diện nữ đi thi Nữ sinh "thanh lịck" Very Happy . Đây sẽ là cơ hội của các bạn nữ có cơ hội thể hiện mình Shocked , cũng …

Comments: 2
Administrator: Tranpro
Tâm trạng

THE FRIST KISS

Go down 
zit_huynh511
thucmaok
Dai Ninh
7 posters
Tác giảThông điệp
Dai Ninh

Kinh nghiệm : 30

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 4:59 pm

Nắng trưa nhẹ vuốt mái tóc vàng hoe của nó. Hè nay, nó có rất nhiều niềm vui. Nào là: nó quen nhiều bạn mới như anh Vỹ, chị Ngân, chị Hoà, chị Hiền, bé Hoa, bé Như,…Nó vui lắm. Nhưng nó cũng buồn vì nó học tệ lắm. Hè mà ai ai cũng đi học, nó thấy mà chóng mặt. Chả bù với nó, ngày nào cũng chạy lăng xăng từ chỗ này qua chỗ khác. Trong lớp có một cậu bạn học rất giỏi lại điển trai làm nó mê tít. Nhưng, cậu ấy chả thèm ngó tới nó. Nó ngồi vào máy và chat với với anh 2 của mình-anh Vỹ- được nó phong cho cái chức lớn nhỉ!. Hôm nay nó vui lắm vừa nhảy vừa hát. Bỗng nó tong phải bà cụ làm cái giỏ hoa quả của bà đổ lăn lóc. Nó lúi cúi xin lỗi rồi giúp bà nhặt. Bà lão gầy lắm thế mà bà phải chở một giỏ quả to ra chợ bán. Nó thương bà lắm nhưng biết làm sao. Nó đỡ bà dậy và xuýt xoa xin lỗi. Nó dìu cụ tới tận ngõ của nhà cụ. Bà cảm ơn rồi đi mất hút vào cái ngõ dai loằng ngoằng. Mãi chú ý nó chẳng để ý một chiế xe đạp lao vun vút tới và tông thẳng vào nó. Bực mình, nó đứng dậy đá cái xe một cái và hét lớn:
Bạn đi đứng cẩn thận chút coi.
“Bạn” đó đúng dậy trả lời:
Tại bạn đứng giữa đường chớ bộ, bạn còn quát tôi cái gì?
Nó điên tiết lao tới định mắng xối xả vào mặt đối phương. Ai ngờ… đối phương chính là hắn. Nó vừa xấu hổ vừa vui. Nó hạ giọng:
Chào bạn ha. Xin lỗi bạn tôi không chú ý. Đã thế lại còn mắng bạn. Tôi thành thật xin lỗi. Tôi có việc phải đi. Tạm biệt bạn.
Nó nói nhanh rồi lủi thẳng, làm cho hắn cứ thờ ra ngẩn tò te. Mấy hôm sau, nó đến thăm cụ. Và lâu lâu nó cũng lại đến. Nó giúp cụ dọn nhà, đi chợ và đỡ cụ qua đường, nó còn làm nhiều việc nữa. Nó biết con cái cụ đã lớn và bỏ vào Nam sing song, bỏ mặc cụ tuổi già, sức yếu.Hôm nay, nó lại đỡ cụ qua đường và bắt gặp nụ cười của hắn. Nó vui lắm, đây là lần đầu tiên hắn cười với nó. Trên dường về đi giữa con đường vắng nó cứ tủm tỉm cười. Sắp tới sinh nhật hắn, nó được mời và nó sẽ chuẩn bị món quà gì đây. Nó đi và cứ đi, chẳng để ý đến một vài bóng xe cộ và cả hắn lướt qua mặt nó. Để rrồi một nụ cười lại xuất hiện.
Tai but: den bay gio trai tim tui van chi thuoc ve duy nhat mot nguoi du cho nguoi ay co nhu the nao. Tui se doi cho den khi con du suc!
I love you
thucmaok

thucmaok

Kinh nghiệm : 147

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 1:18 pm

cha cha
ghe du ta
ai ma tinh cam the, phai chau tui hok zay?
ah ma do la a chang nao the
noi ra cho moi nguoi bik di chau
zit_huynh511

zit_huynh511

Kinh nghiệm : 257

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 4:42 pm

Cho dù người ấy hok chịu thì cục "tim" của pà cũng thuộc về ấy chứ ji? Oài sau này pà cam chịu "ở giá" đi héng!
THE FRIST KISS 709808 THE FRIST KISS 709808 THE FRIST KISS 906280 THE FRIST KISS 906280
http://vn.myblog.yahoo.com/saodoingoi1297/
Dai Ninh

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 4:50 pm

Theo tui thi nguoi do chac chan ko phai la ong thucmaok, do la...Tui cung ko bit nua. Hi hi
zit_huynh511

zit_huynh511

Kinh nghiệm : 257

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 4:53 pm

cười ji mà cười.
Ở giá là cái chéc oài
http://vn.myblog.yahoo.com/saodoingoi1297/
TieuNinh

Kinh nghiệm : 9

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 5:19 pm

Cau ui. day la bai cua mama Vi Na cua chau chu ko phai cua chau dau. chuyen tinh cua ma hoi bi ... kho noi qua. chac chuyen tinh ga bong luc lop 7 or lop 6 ji do nen cau cu moi the nay day. con cau mong nguoi do se hieu noi long cua ma. Cau mong ma se hanh phuc
suzerainkhiem_sK

Kinh nghiệm : 61

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 11:14 am

cảm động quá Evil or Very Mad
tigertryrant

Kinh nghiệm : 4

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 5:13 pm

cam dong ghe
tigertryrant

Kinh nghiệm : 4

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 5:14 pm

cam dong ghe
Exclamation
huu coi

Kinh nghiệm : 14

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 5:20 pm

DO LA CHA TRUNG.....kakakakakak
suzerainkhiem_sK

Kinh nghiệm : 61

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 9:23 pm

phai hok do'?
Laughing
Dai Ninh

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitimeThu Jul 22, 2010 10:07 am

Tui xin bat mi ne.......... DO LA ANH SHIWON CUA TUI! (CHOI SHIWON_SUJU: nu cuoi chit nguoi' dang dep nhu mo, chan dai toi nach......) HIHIHHIHI... affraid Smile Smile
Sponsored content

THE FRIST KISS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THE FRIST KISS   THE FRIST KISS Icon_minitime

THE FRIST KISS
Trang 1 trong tổng số 1 trang